Activity

 

Activity

 

             
         
PROPAK ASIA 2019        PROPAK ASIA 2016        TEMCA FORUM EXHIBITION 2015 PATTAYA
         
         
         
ขอบคุณ บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน)
ที่มอบผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดจากแอลกอฮอล์
ร่วมป้องกันการแพร่ระบาดไวรัส COVID-19
       
[profiler]
Memory usage: real: 18874368, emalloc: 18488776
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.2595100
mage::app::init::system_config0.002112,3680
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0013154,3760
mage::app::init::config::load_cache0.010911,7920
mage::app::init::stores0.00921234,416262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.00281148,576262,144
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.0004534,8000
init_config_section:stores_default0.002412,1440
mage::app::init_front_controller0.0017171,9520
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.0014159,5440
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0013113,0960
mage::dispatch::routers_match0.2266100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.027913,167,2323,145,728
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Layout0.0002117,4880
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0014227,6560
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.0020149,5360
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0007129,5440
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.0008111,6160
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.00711329,856524,288
OBSERVER: xmlconnect0.0003171,4080
CORE::create_object_of::Mage_XmlConnect_Model_Observer0.0002164,0880
OBSERVER: log0.0044151,0320
OBSERVER: pagecache0.0005118,2640
OBSERVER: persistent0.00093149,296262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.1978100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.00073826,5600
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category0.0011116,6800
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.00243424,8560
__EAV_LOAD_MODEL__0.032013,052,5763,145,728
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Attribute_Collection0.0004112,9680
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00024028,1680
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.002135113,016262,144
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.00561211,3760
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.0000275,7520
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.019212,419,7042,621,440
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Collection0.0010334,8400
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.0060483,1920
__EAV_COLLECTION_LOAD_ATTR__0.0056410,984262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0012138,8240
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_xml_before0.0061121,8000
OBSERVER: themeframework_change_layout0.0060118,8320
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.002216560
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_before0.0011119,8400
OBSERVER: galatitanshop_config_after_save0.0010116,8960
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.038113,023,3922,883,584
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00071427,2240
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00051427,2240
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.00051427,4640
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00032434,3760
BLOCK: js_cookies0.0002167,2640
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00021624,5520
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00043357,4320
BLOCK: global_notices0.0003165,512262,144
BLOCK: galatitanshop.catalog.topnav0.00051112,4000
BLOCK: top.container0.0002157,3760
BLOCK: welcome0.0003164,312262,144
BLOCK: global_cookie_notice0.0003164,9040
BLOCK: currency0.0003166,5200
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.0010215,9040
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.00042917,5600
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00041159,2480
BLOCK: catalog_product_price_template0.0002156,6800
BLOCK: return_link0.0005171,3040
BLOCK ACTION: checkout_cart_link -> addCartLink0.0009112,3760
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00051155,176262,144
BLOCK: tags_popular0.0003171,4560
BLOCK: wishlist_sidebar0.00051175,344262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0002166,9440
BLOCK: head_rss0.0004169,1280
BLOCK: labels.css0.0003164,808262,144
BLOCK: a1318e998c380342438b8b240c408c230.00041130,5760
BLOCK: d73d803299774daed069091e566d41960.1233100
BLOCK: 3e4492727b2c199addc7691d066020440.0002167,432262,144
BLOCK: category.products0.00551141,5760
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.0001183,4960
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.00291877,8240
BLOCK: product_list0.00071124,048262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.00331209,240262,144
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.00111166,1680
BLOCK: paypal.partner.right.logo0.0004171,680262,144
BLOCK: bml.center.logo0.0004174,5520
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0003167,0800
BLOCK: em.wishlist_sidebar0.0002210,4640
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.00231164,048262,144
OBSERVER: themeframework_change_template0.00211159,904262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.1030100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0002472,6640
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00342125,5680
frontend/default/galatitanshop/template/page/1column.phtml0.097812,010,8962,359,296
frontend/default/galatitanshop/template/page/html/head.phtml0.03601672,320524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00866367,6800
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.0019465,8640
OBSERVER: designer0.00074610,8960
frontend/default/galatitanshop/template/page/html/em_head.phtml0.0126165,792262,144
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0004121,4480
frontend/base/default/template/em_ajaxcart/em_head.phtml0.0007115,7440
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0017141,4320
frontend/base/default/template/em_quickshop/page/html/jshead.phtml0.0007113,8960
CACHE_URL0.0031291,1440
frontend/default/galatitanshop/template/page/html/header.phtml0.03291784,576786,432
frontend/default/galatitanshop/template/page/html/topmenu.phtml0.02561697,728786,432
DISPATCH EVENT:page_block_html_topmenu_gethtml_before0.02391673,616786,432
OBSERVER: catalog_add_topmenu_items0.02381675,424786,432
frontend/default/galatitanshop/template/catalog/category/view.phtml0.00391130,136262,144
frontend/default/galatitanshop/template/em_sliderwidget/slide.phtml0.00941177,8080
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Widget_Instance0.0007153,4480
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0003116,3280