Activity

 

Activity

 

             
         
PROPAK ASIA 2019        PROPAK ASIA 2016        TEMCA FORUM EXHIBITION 2015 PATTAYA
         
         
         
ขอบคุณ บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน)
ที่มอบผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดจากแอลกอฮอล์
ร่วมป้องกันการแพร่ระบาดไวรัส COVID-19
       
[profiler]
Memory usage: real: 30932992, emalloc: 30408784
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.2655100
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.00161232,4720
mage::app::init::config::load_cache0.003911,808262,144
mage::app::init::stores0.00771427,400262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.00251243,7520
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.0004464,6480
init_config_section:stores_default0.002212,1600
mage::app::init_front_controller0.0023190,6240
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.0019177,2560
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0013114,7200
mage::dispatch::routers_match0.2407100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.042713,837,6803,932,160
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Layout0.0003130,0320
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0018264,7520
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00271107,816262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0012172,040262,144
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.0009113,2640
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01891855,6481,048,576
OBSERVER: security_domain_policy0.0004119,2160
OBSERVER: xmlconnect0.00241298,440262,144
CORE::create_object_of::Mage_XmlConnect_Model_Observer0.00191256,5520
OBSERVER: log0.0110154,104262,144
OBSERVER: pagecache0.0008141,8480
OBSERVER: persistent0.00283362,256262,144
OBSERVER: persistent_session0.0006150,7840
OBSERVER: persistent_quote0.0004110,488262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.1973100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category0.0012117,808262,144
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.00242824,992262,144
__EAV_LOAD_MODEL__0.039413,176,1683,145,728
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Attribute_Collection0.0005114,0320
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00034028,2320
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.002435126,6640
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.00551218,336262,144
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.0001275,7680
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.026012,527,5362,621,440
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Collection0.0008230,5760
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.0023319,952262,144
__EAV_COLLECTION_LOAD_ATTR__0.003234,8160
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0006138,8960
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_xml_before0.0067177,000262,144
OBSERVER: themeframework_change_layout0.0066173,832262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.002217200
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_before0.0018183,4560
OBSERVER: galatitanshop_config_after_save0.0016180,3120
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.039713,829,9923,670,016
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00071427,3360
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00061427,3360
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.00061427,5600
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00032436,6960
BLOCK: js_cookies0.0004175,8800
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00021626,2000
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00033358,8960
BLOCK: global_notices0.0004173,0080
BLOCK: galatitanshop.catalog.topnav0.00171215,9600
BLOCK: top.container0.0005173,224262,144
BLOCK: welcome0.0004177,1920
BLOCK: global_cookie_notice0.0005174,6480
BLOCK: currency0.0006185,5520
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.0009217,6960
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0002127,7040
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00081183,056262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0004163,2160
BLOCK: return_link0.0007180,072262,144
BLOCK ACTION: checkout_cart_link -> addCartLink0.0010113,4000
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00201420,360262,144
BLOCK: tags_popular0.00041115,248262,144
BLOCK: wishlist_sidebar0.00071248,880262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0003178,8320
BLOCK: head_rss0.00051105,784262,144
BLOCK: labels.css0.0003174,7120
BLOCK: a1318e998c380342438b8b240c408c230.00061159,200262,144
BLOCK: d73d803299774daed069091e566d41960.1082100
BLOCK: 3e4492727b2c199addc7691d066020440.0004193,4960
BLOCK: category.products0.00401147,160262,144
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0008110,1840
BLOCK: product_list0.00051129,9280
BLOCK: product_list_toolbar0.00231214,360262,144
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.00081170,728262,144
BLOCK: paypal.partner.right.logo0.0003176,0800
BLOCK: bml.center.logo0.0003179,024262,144
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0004195,6800
BLOCK: em.wishlist_sidebar0.0001210,9440
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.00261252,264262,144
OBSERVER: themeframework_change_template0.00251247,856262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.0921100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003472,7600
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00382026,8240
frontend/default/galatitanshop/template/page/1column.phtml0.086712,094,6162,097,152
frontend/default/galatitanshop/template/page/html/head.phtml0.044711,026,4161,048,576
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00976374,6560
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.0023466,1200
OBSERVER: designer0.00084612,0560
frontend/default/galatitanshop/template/page/html/em_head.phtml0.01531165,640262,144
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0010163,2560
frontend/base/default/template/em_ajaxcart/em_head.phtml0.0012128,1120
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0018144,6960
frontend/base/default/template/em_quickshop/page/html/jshead.phtml0.0010116,7840
CACHE_URL0.0033291,304262,144
frontend/default/galatitanshop/template/page/html/header.phtml0.00661139,4480
frontend/default/galatitanshop/template/catalog/category/view.phtml0.00421150,512262,144
frontend/default/galatitanshop/template/em_sliderwidget/slide.phtml0.01381422,104524,288
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Widget_Instance0.0013193,9280
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0005133,3520